Da Dumi Dumi
Wanene Zai Maye Gurbin Kieran McKenna a Ipswich Town?
Ƙungiyar Ipswich Town na neman sabon koci bayan tsohon mai horar da ita, Kieran McKenna, ya yi murabus duk da nasarar da ya samu wajen dawo da ƙungiyar gasar Premier League bayan shekara guda a waje...
Karanta Kai Tsaye
Manchester City Za Ta Kara da United da Liverpool Tun Farkon Kaka
Ƙungiyar Manchester City na ci gaba da shirye-shiryen sabon kakar wasa yayin da ake rade-radin neman magajin kocinta, Pep Guardiola.Rahotanni na nuna cewa City na nazarin yiwuwar ɗaukar Enzo Maresca...
Karanta Kai Tsaye
Coventry Ta Koma Premier League Bayan Shekaru 25
Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Coventry City za ta fara sabon babi a tarihinta yayin da ta koma gasar Premier League bayan shafe shekaru 25 ba ta buga gasar ba.A wasan buɗe kakar wasa, Coventry za ta ka...
Karanta Kai Tsaye
Ƙungiyoyin Premier League da Suka Cancanci Gasar Turai a Kakar Wasa Mai Zuwa
An tabbatar da ƙungiyoyin Premier League da za su wakilci Ingila a manyan gasar ƙwallon ƙafa na Turai a kakar wasa mai zuwa.Ƙungiyoyi biyar sun samu tikitin shiga Gasar Zakarun Turai (UEFA Champio...
Karanta Kai Tsaye
Netanyahu Ya Ce Isra’ila Za Ta Ci Gaba da Zama a Kudancin Lebanon
Firaministan Isra’ila, Benjamin Netanyahu, ya sake jaddada cewa gwamnatinsa ba ta da niyyar janye sojojin Isra’ila daga kudancin Lebanon da kuma yankunan da take kallon su a matsayin shingen kariy...
Karanta Kai Tsaye
JUN 19: Tsoffin Janar-Janar Sun Bukaci Garambawul a Tsarin Tsaro Bayan Kisan Janar Rabe Abubakar
JUN 18: An Kashe Mutane 30 a Harin da aka Kai Filin Jirgin Sama na Niamey a Nijar
JUN 18: Firaministan Equatorial Guinea Ya Yi Murabus Tare da Gwamnatinsa Bayan Gaza Cika Alƙawura
JUN 18: JD Vance Ya Bukaci Isra'ila Ta Mutunta Yarjejeniyar Zaman Lafiya
JUN 18: Taliban Ta Haramta Wa Ma’aikatan Gwamnati Zuwa Aiki da Manyan Wayoyi
JUN 18: Tara Buhunan Ba-Haya a Ƙofar Gida Ya Jawo Wa Mutum Ɗauri da Tara
JUN 18: INEC Ta Fara Raba Kayan Zaɓe Gabanin Zaɓen Cike Gurbi na Sanatan Rivers South East
JUN 18: Najeriya Ta Sanya Hannu Kan Sabon Alƙawarin Goyon Bayan MDD
JUN 18: Jihohi da Kananan Hukumomi Sun Raba Naira Tiriliyan 2.3 Na Kudin Shiga na Mayun 2026
JUN 18: An Ji Fashe-Fashe da Harbe-Harbe a Filin Jirgin Sama na Niamey