Gwamnatin Nijar Ta Zargi Faransa da Ɗaukar Nauyin Harin Filin Jirgin Sama na Niamey
Gwamnatin mulkin sojan Nijar ta zargi Faransa da ɗaukar nauyin harin da aka kai a filin jirgin saman Yamai da safiyar Alhamis.A cikin wata sanarwa da...
Read More
Gwamnatin mulkin sojan Nijar ta zargi Faransa da ɗaukar nauyin harin da aka kai a filin jirgin saman Yamai da safiyar Alhamis.A cikin wata sanarwa da...
Read More
Kyaftin ɗin tawagar ƙwallon ƙafa ta Morocco, Achraf Hakimi, zai gurfana a gaban kotu a Faransa bayan masu gabatar da ƙara sun amince da ci gaba da...
Read More
Sabuwar kakar Premier League ta zo da sabon salo ga Chelsea bayan naɗa Xabi Alonso a matsayin sabon kocinta kan kwantiragin shekara huɗu.Tsohon ɗan...
Read More
Binciken da kamfanin ƙididdiga na ƙwallon ƙafa, Opta, ya gudanar ya nuna cewa Manchester United ce za ta fara kakar Premier League ta 2026/27 da ja...
Read More
Ƙungiyar Ipswich Town na neman sabon koci bayan tsohon mai horar da ita, Kieran McKenna, ya yi murabus duk da nasarar da ya samu wajen dawo da ƙungi...
Read More
Ƙungiyar Manchester City na ci gaba da shirye-shiryen sabon kakar wasa yayin da ake rade-radin neman magajin kocinta, Pep Guardiola.Rahotanni na nuna...
Read More
Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Coventry City za ta fara sabon babi a tarihinta yayin da ta koma gasar Premier League bayan shafe shekaru 25 ba ta buga ga...
Read More
An tabbatar da ƙungiyoyin Premier League da za su wakilci Ingila a manyan gasar ƙwallon ƙafa na Turai a kakar wasa mai zuwa.Ƙungiyoyi biyar sun sa...
Read More
Firaministan Isra’ila, Benjamin Netanyahu, ya sake jaddada cewa gwamnatinsa ba ta da niyyar janye sojojin Isra’ila daga kudancin Lebanon da kuma y...
Read More
Tsoffin hafsoshin sojin Najeriya da abokan aikin marigayi Manjo Janar Rabe Abubakar (mai ritaya) sun yi kira ga gwamnati da hukumomin tsaro da su sake...
Read More